Màn hình vi tính LCD Samsung 19 inch LS19F350HNEXXV
Giá bán: 2,100,000 (Giá đã bao gồm VAT)
Giá trước đây 2,345,000 Tiết kiệm 11%
Số lượng:
Hotline:
Hỗ trợ Online:
Email đặt hàng:
Thông số kỹ thuật
  • Mode: LCD Samsung 19 inch LS19F350HNEXXV
  • Kích thước : 19" Công nghệ PLS
  • Độ phân giải tối đa : 1366 x 768
  • Góc nhìn : 178° ( H) /178° (V)
  • Khả năng hiển thị màu : 16.7 Triệu màu
  • Độ sáng màn hình : 250cd/m2
  • Độ tương phản : 1000:1
  • Tần số đáp ứng : 14ms (Black to white)
  • Tần số làm tươi (Hz) : 60Hz
  • Các kiểu kết nối hỗ trợ : D-Sub (VGA) (+cáp VGA)
  • Treo tường: 75mm x 75mm